โบโด กลิมท์(N) |
5-2 |
ยูโรปาเอฟซี |
ฮวิติ ริดดารินน์ |
0-2 |
ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ |
อีเมียร์ |
0-0 |
Bjorninn |
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) |
5-2 |
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) |
East Kew FC |
4-1 |
Seaford United |
ลอนเซสตัน ซิตี้ |
0-3 |
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส |
ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด(N) |
1-3 |
นิวทาวน์อีเกิลส์ |
Kingborough Lions (w) |
3-0 |
Clarence Zebras (w) |
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส |
4-0 |
โฮบาร์ทซีบรา |
มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี |
6-1 |
Clarence Zebras Reserves |
เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา |
3-1 |
ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด |
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี |
6-1 |
เวสต์ แอดิเลด เอสซี |
Lions FC U23 |
2-2 |
Gold Coast Knights U23 |
อดิไลเด้ โอลิมปิค |
1-3 |
โครย์ดอน คิงส์ |
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี |
2-1 |
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท |
เมโทรสตาร์ เอสซี |
2-3 |
อดิไลเด้วิคตอรี่ |
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี |
2-0 |
มอดบูรี่ เจ็ท |
โฮบาร์ต ใต้ |
3-2 |
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี |
Olympia Warriors FC (w) |
3-0 |
Taroona (w) |
เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี |
0-8 |
ทารูนา |
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) |
4-2 |
Sunshine Coast Wanderers (W) |
Modbury Vista SC |
2-1 |
Northern Demons |
ซลูตัสค์ |
1-0 |
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค |
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ |
2-0 |
สมอร์กอน เอฟซี |
ฮอนก้าเอสพู |
1-1 |
พีเค-35 วานตา |
สคีด ออสโล |
vs |
กเจลแซส |
ดนีโปร โมกิเลฟ |
6-1 |
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค |
ดินาโม เบรสต์ |
4-1 |
โวลิน ลุตส์ค |
ฮิลลิร็อด |
0-1 |
เอฟเค 2000 |
ริก้า เอฟซี |
4-2 |
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา |
ฮามคาม |
vs |
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
บรอนชอยจ์ |
1-3 |
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ |
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด |
0-3 |
วาซาลุนด์ ไอเอฟ |
ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
3-1 |
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ |
ชามนิตเซอร์ |
2-0 |
วีเอฟบีเออร์บัค |
บรอมมาปอจคาร์น่า |
2-1 |
ไอเอฟ ซิลเวีย |
ทอร์น ไอเอฟ |
3-2 |
ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค |
ไอเค อุปซาลา (ญ) |
1-6 |
เยอร์การ์เด้น (ญ) |
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล |
vs |
สตรอมเมน |
ออร์ไกร์ท |
0-2 |
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ |
ควิด ฮอลเด้น |
vs |
ไอสโวล์ด TF |
โรเซนบอร์ก |
vs |
ออด เกรนแลนด์ |
สตาเบ็ค (ญ) |
vs |
โคลบอทน์ (ญ) |
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ |
1-0 |
วาร์นาโม |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ |
vs |
วาปรัส ปาร์นู |
นอร์บี้ ไอเอฟ |
5-0 |
ลินโดมี่ จีไอเอฟ |
มิดเดลฟาร์ท |
2-1 |
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด |
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ |
0-3 |
เอสเจเค ไซนาโจเอน |
เอฟซี โกเมล |
1-0 |
เอฟซี มูรอม |
คูพีเอส |
5-1 |
ยาโร |
Sreeja Akula |
0-0 |
Sakura Yokoi |
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ |
0-0 |
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 |
คองสวิงเกอร์ |
vs |
เฟรม ลาวิค |
ลิงโคปิ้ง (ญ) |
1-0 |
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) |
โรสกิลด์ |
vs |
เอบี โคเปนฮาเกน |
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ |
vs |
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น |
ซานเดฟยอร์ด |
vs |
โกรลุด |
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด |
2-3 |
ดันดาล์ค |
อมาโซน กริมต้า (ญ) |
0-0 |
คลีบ (ญ) |
ซนามย่า ทรูด้า |
7-0 |
เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน |
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ |
0-1 |
ไนโคบิ้ง เอฟซี |
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) |
vs |
อโวลเนส (ญ) |
FC Treaty United (w) |
1-3 |
คอร์ก ซิตี้(ญ) |
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
0-3 |
คอร์ก ซิตี้ |
Saku Sporting |
vs |
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
BK Hacken (W) |
7-0 |
วิทสโจ จีไอเค (ญ) |
ซานด์เนส ยูไอเอฟ |
0-0 |
ไบรน์ |